Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review ผมดัดที่ park&bomb พระราม 9 หลังจากดัดได้ 1 สัปดาห์ ติดต่อทีมงาน

อ้างอิงจากกระทู้ที่แล้วค่ะ http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q12693754/Q12693754.html#1

หลังจากดัดเสร็จเมื่อวันอาทิตย์ที่แล้ว วันจันทร์ก็ไปทำงาน มีแต่คนชมว่าผมดัดสวย แต่เราเองก็ยังรู้สึกว่าดูแก่อยู่ดี จนพอครบ 2 วันเลยได้สระผมซักที ลองเซ็ทเองดู ก็รู้สึกชอบมากขึ้น แต่เพราะผมสีดำเลยยังรู้สึกว่าดูแก่อยู่ดี

วันนี้ครบ 1 สัปดาห์พอดี เลยไปทำสีผมซะเลย เสร็จแล้วก็เป็นอย่างในรูปค่ะ ตอนนี้ถูกใจมากทั้งลอนผมและสีผม ใครอยากได้ลอนแบบนี้ก็ไปได้ที่ park&Bomb เซ็นทรัลพระราม 9 นะคะ ช่างบาวค่ะ

ส่วนสีผมเราไม่ได้ทำที่นี่นะคะ เลือกร้านใกล้บ้านค่ะ

จากคุณ : meizhen
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 55 14:00:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com