Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้ไปเยือน Eve and Boy Siam Square ซอย 1 แล้ว มาแจ้งราคาของ (เท่าที่จำได้จ้า) ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานไป Beauty Terminal วันนี้ไปโผล่ Eve & Boy ช่างเป็นบุคคลที่มานะ พยายามจริงๆ 55

1. Cleansing Express 312 บาท เท่าร้านเจ้เล้ง @ Watsons 390 ค่ะ

2. Banana Boat กันแดด สีส้ม ลด 50% เหลือ 199

3.ยาสระผม+แชมพู Loreal ไลน์ที่เป็นหลอดๆ พวก Ever Pure, Ever Sleek, Ever Srong อะค่ะ เป็นชุด ชุดละ 485 บาท @Watsons 499, Lotus ตอนนี้ลดเหลือ 445 ค่ะ

4.ครีมหมักผม Loreal ไลน์เดียวกะข้างบน ที่เป็นกระปุกสีส้ม สีชมพู 295 @watsons 349, Lotus 349

5.SK II ลดทั้งเค้าเตอร์ 30 % แต่ไม่ค่อยมีคนเข้าไปดูเลยค่ะ

6. Tsubaki ยาสระผม 339 ประมาณนี้ ไม่ค่อยเป๊ะ

7. Kerasys Shampoo ขวดใหญ่ หัวปั๊ม 390

8.น้ำหอม Gucci Envy Me 100 ml 3150

9.แป้งฝุ่น Covermark 350 ประมาณนี้ แต่ไม่มีรองพื้นกับแป้งตลับนะคะ มีแต่ไลน์ Sun Grace ของจะเยอหน่อย

10. เค้าเตอร์ Dior ลด 30%

11. มี Lancome ด้วย น่าจะลด 30% เหมือนกันค่ะ

12. ครีมหมักผม kerastase สีส้ม 200 ml 1450 ประมาณนี้ (อยากได้สุดๆเลย)

13. ข่าวร้าย!!! ไม่มี Loreal Cream bath (ปุกเขียว) ที่สาวๆชอบใช้กันนะคะ

14. Loreal ครีมเปลี่ยนสีผม 315 บาท

15.เบสม่วง The Face Shop 207 บาท, เบสเขียวไม่เจอ ท่าทางจะหมด
(มีเค้าเตอร์ The Face Shop เลยค่ะ)

16.วาสลีน สีชมพู ขวดใหญ่ 195 บาท

17. Lip Magellline Color Bloom 79 บาท, วัตสัน 99

18. ยาสระผม joico k-pak 414 ประมาณนี้ สี่ร้อยกว่าๆ

19. ครีมนวด joico k-pak 545 มั้งนะ ราวๆนี้ค่ะ แต่มันคนละสีกะแชมพูนะ

20. ที่ฉีดสิวของ Ph.D. ที่เป็นเข็มฉีดยาเลยอะ อันละ 280 ค่ะ

21. Neutroge Hydro Boost ล้างหน้า 415 บาท

แค่นี้ก่อน คิดนาน ปวดหัว 555+

เพิ่มเติม ของเท่าที่จำได้ว่ามีขายนะคะ

Loreal มีเกือบทุกสิ่ง

Kate

Freshel

Dior

Covermark

Skin Docrors

Ph.D

Dermalogica

e.l.f

Mistine

Neutrogena

ZA

Etude

Bisous Bisous

The face shop

เครทีสอะไรซักอย่าง ไม่เคยใช้

Setaphill

Lifeford

Maybelline

Hada Lobo (ลืมบอกราคา ขวดเล็ก 88 วัตสัน 119, ขวดใหญ่ สี่ร้อยกว่าๆ)

Biore กันแดด,ออยล์ ครบทุกสิ่งค่ะ

Majorica

ปวดหัวแล้ว พอก่อนคร้า หยอกเย้า

หวังว่าคงจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆนะคะ

ใครนึกราคาตัวไหนออก ก็มาช่วยกันแชร์นะจ๊ะ ร่วมด้วยช่วยกันจ้า

จากคุณ : นางพญาปลวกภูเขาไฟบัลลัยกัลป์
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 55 20:33:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com