Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนคนนึงหน้าใสมาก ครีมแบบนี้กล้าใช้ตามไหมครับ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้หน้าผมดำกว่าตัวมากๆ เลยเริ่มมองหาทางออก ซึ่งได้บ่นไปหลายกระทู้และ (หลังจากบำรุงมานานแล้วแต่ไม่ดีขึ้นสักที)

พอดีเพื่อนผู้ชายผมคนนึงหน้าเด้งมาก เห็นมันใช้ครีมแปลกๆ ผมก็ไปเลียบๆ เคียงๆ ถาม คำตอบคือ

"ไม่มีข้อมูลทางเน็ตเพราะมันเป็นครีมที่ซื้อมาเป็นกิโลแล้วมาแบ่งขายแล้วสารบ้างตัวมีความเข้มข้นเกินกว่าครีมตามท้องตลาดและเกินกว่าที่อย.กำหนด"

เพื่อนมันบอกว่าใช้มาหลายเดือนแล้ว และหน้ามันก็ขาวแบบดูดีด้วย ไม่ได้ขาวแบบแดงๆเหมือนคนหน้าบาง

ราคาชุดละ 1,400 บาท มี 1 เซรั่มและ 3 ตลับครีม เป็นคุณจะกล้าลองป่ะครับ??

ใจนึงก็อยากหน้าขาว ใจนึงก็กลัวสารปรอทกับสเตียรอย  พอจะมีวิธีทดลองหาสารอันตรายป่าวครับ

ปล.ผมถ่ายรูปมาไม่ครบ
ปล.สาบานว่าไม่ได้ม้า(ดักไว้ก่อน)

จากคุณ : MrDome1
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 55 05:49:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com