Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เสื้อผ้าที่ญี่ปุ่น น่าซื้อมั้ยคะ? ติดต่อทีมงาน

กำลังจะไปญี่ปุ่นช่วงปลายตุลาค่ะ ใช้สมาทเสิชเรียบร้อยเพื่อดูว่าควรจะซื้อเครื่องสำอางกับขนมอะไรกลับมาดี
แต่ไม่เจอพวกเสื้อผ้าเลยค่ะ คือจะเอาไปแค่ตัว-2ตัว แล้วไปซื้อเอาใหม่ที่นู่น
พวกแบรนด์ที่ลงหนังสืออย่าง Liz liza ราคาประมาณเท่าไหร่ คุณภาพไปกันได้กับราคามั้ยคะ
หรือมีแบรนด์ไหนที่น่าซื้อใส่อีกบ้างค่ะ พวกรองเท้า กระเป๋าก็แนะนำได้นะคะ

แล้วพวกกระเป๋าแบรนด์แนมมือ 2 นี่ ราคาเป็นยังไงบ้างเทียบกับเมืองไทย ไม่เซียนมาก มีสิทธิ์เจอของปลอมมั้ยคะ

สุดท้าย เห็นรูปเครื่องใช้ไฟฟ้าพวกเครื่องม้วนผม น่าใช้มากกกก มีหลายแบบ หลายขนาดให้เลือก ถ้าเสียบผ่าน adaptor ใช้ที่เมืองไทยได้มั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ ^^

จากคุณ : THE_LOLI
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 55 15:11:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com