Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้(อาจจะ)พลีชีพ การเปลี่ยนแปลงตั้งแต่ประถมถึงมหาลัยของเรา และการลดน้ำหนักจาก 65 เหลือ 53ในเวลา 5 เดือนจ้า ^_^ ติดต่อทีมงาน

(มันก้ำกึ่งระหว่างความงามกับโภชนาการ แต่เราเล่าถึงความเปลี่ยนแปลงโดยรวมด้วย งั้นตั้งเป็นความงามละกันเนอะ 555)

สวัสดีค่ะ ชื่อเฟิร์นนะคะ อมยิ้มนี่ไม่ใช่ของเรานะ ยืมเพื่อนมา 5555 จริงๆเป็นสาวกห้องแป้งมาตั้งแต่มอปลายแล้ว มาดูกระทู้รีวิว เปิดถุง (ช่วงหลังๆก็ดูพวกแฟชั่นนางแบบด้วย เพลินมาก) ได้ซื้อเครื่องสำอางตามกระแสไปก็เยอะ ได้เครื่องสำอางที่ถูกใจจนใช้ได้ถึงปัจจุบันก็มี เช่น บีบีมิสทิน แป้งพัฟชิเซโด้อะไรงี้ ^-^
อินโทรไปเยอะละ เข้าเรื่องกันเถอะ กระทู้นี้ มีจุดประสงค์เพื่อเป็นกำลังใจให้กับสาวๆที่กำลังจะลดน้ำหนัก และสาวๆที่อยากเปลี่ยนตัวเองให้ดูดีขึ้น คำคมยอดฮิตที่ยังใช้ได้ถึงปัจจุบันเตือนใจเราไว้ได้เสมอ “ผู้หญิง…อย่าหยุดสวย” ค่า!

จากสาวอ้วน ใส่แว่น เนิร์ดๆ ที่อยากจะดูดีขึ้น ตอนนี้ก็เริ่มสวยขึ้นมาบ้างแล้ววว
เอารูป before-after ไปดูก่อนนะคะ :D

**แก้ไขเพิ่มช่องทางการติดต่อ
ถ้าใครอยากได้คำปรึกษาเพิ่มเติม FB มาคุยกันนะคะที่
https://www.facebook.com/mollacake.dubois
(หรือหาชื่อ Mollacake Wongpinyochit ใน facebook)
**เมสเซจเฟสว่ามาจากห้องแป้งด้วยเน้อ อ ^-^ เฟิร์นจะได้มีเพื่อนผอมไปด้วยกันเยอะๆ เย้เย้ 555

Instagram : Mollacake

แก้ไขเมื่อ 04 ต.ค. 55 20:26:33

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 55 14:22:45

จากคุณ : แสงสุดท้ายแห่งรัตติกาล
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 55 20:32:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com