Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ติดเรท !!! เครื่องสำอางอะไรบ้างคะ เสร็จศึกแล้ว ไม่ลบเลือน !!!!! ติดต่อทีมงาน

ขอคำแนะนำจากสาวๆทุกๆคนในห้องแป้งด้วยค่ะ
หลายครั้ง หลายครา แอบสยองหน้าตัวเองหลังจาก
ประลองกำลังภายใน ...

อายไลเนอร์ เปลี่ยนจาก ดำเป็นเขียวไม่พอ ทั้งลอก ทั้งหลุด
แป้งที่โบกที่พอก ก็แทบไม่เหลืออยู่บนหน้า
กลอสสีสวยแวววาว ก็กลายเป็นคราบๆ แห้งๆ ที่มุมปาก

ในกระเป๋าหนูก็มีหลายอย่างมากมาย แบรนด์บ้าง เกาหลีบ้าง
ไทยบ้าง สามอันร้อยบ้าง 55555555

แต่เนื่องจากว่า ตอนนี้หนูเจอคนที่ช่าย ย ย
หนูเลยอยากสวยในสายตาเขาทั้ง Before และ After

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ อันไหนใช้แล้ว สวยทน สวยนาน
กี่สมรภูมิก็ไม่หวั่น !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ราคาไม่เกี่ยงค่ะ  ช่วงนี้ทองขึ้น ,, อ่ะ ไม่ใช่
หนูเข้าใจค่ะ ว่าอยากสวยต้องลงทุน

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกๆคน ล่วงหน้าค่ะ

ปล. หากชอบใจขอแรงโหวตกระทู้ .. เพื่อแบ่งปันความสวยให้ทุกสมรภูมิรบด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 04 ต.ค. 55 20:06:34

จากคุณ : มิมิว^สาวขี้อ้อน
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 55 16:24:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com