Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิว : SK ll เบสิคสกินแคร์ของนายลูกหมี ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับวันนี้ผมก็จะพาไปดู สกินแคร์ที่ผมใช้เป็นเบสิคสกินแคร์กันบ้างนะครับ ก็ต้องบอกก่อนว่าผมเป็นคนผิวผสมค่อนข้างมันมีสิวผดเยอะอยู่(มะก่อนอักเสบเยอะจนเหลือรอยสงครามจนณ ปัจจุบัน) และใช้สกินแคร์ของหมอมาตลอดจนมาเจอตัวนี้ใช้มาประมาณสองอาทิตย์กว่าแล้วรักเพราะเห็นความเปลี่ยนแปลงที่เกิดขึ้นทั้งๆที่ใช้ Vichy , Proactive ,Eucerin หรือเวชสำอางค์อื่นๆแล้วไม่บังเกิดผลกับหนังหน้าของกระผมเลยต้องเปลี่ยนสกินแคร์เพื่อให้เจอกับสิ่งที่ใช้สำหรับเรา จนมาเจอSK llนี่แหละครับตอนแรกบอกเลยว่าผมไม่กล้าใช้เพราะน้ำยีสบูท หรือ พิเทร่าที่ผสมมาจะมาทำระคายเคืองกับผิวหรือเปล่าจนมาใช้จริงๆขนาดทดลองแล้วเฮ้ยมันไม่แพ้แล้วมันทำให้หน้าเราดีขึ้นด้วยอ่ะ หลังจากนั้นเลยใช้เป็นต้นมาครับซึ่งภาพด้านบนเป็นภาพเปลือยเปล่าของหน้าที่ไปเล่นทะเลมาหลังจากใช้เอสเคทู 2 สัปดาห์มันทำให้เรากล้าเปลือยหน้าแล้วครับ

จากคุณ : Peachkung
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 55 09:21:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com