Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือก บิกินี่ อีกทีด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

สีส้มสด (49 คน)
  สีน้ำเงิน (41 คน)

54.44%
  สีส้มสด (49 คน)
 45.56%
  สีน้ำเงิน (41 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 90 คน

ต่อจากกระทู้นี้ค่ะ เลือกเบอร์สองตามที่เพื่อนๆโหวตแล้วน๊าา
http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q12743001/Q12743001.html

แต่อยากได้อีกชุดค่ะเพราะไปสามวันสองคืนก็เลยขอจัดเต็มทั้งสองวันหน่อยค่ะ
ตามเดิมค่ะ ส่วนตัวเป็นสาวเจ้าเนิ้อหน่อยค่ะ มีพุงแต่ช่วงขาเล็ก สัดส่วน 34 - 28 - 38  ผิวสีน้ำผึ้งค่ะ

ปล. จขกท อิงแอบไปทางสีน้ำเงินค่ะเพราะชอบเสื้อที่เป็นไหล่คาด
แค่อีกใจนึงก็ชอบสีส้มสดค่ะเพราะสีสวยดี

ขอบคุณทุกคนล่วงหน้าเช่นเคยนะค่ะ

จากคุณ : sinceritasohot
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 55 11:44:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com