Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@REVIEW BEAUTY BUFFET@@ เครื่องสำอางบิวตี้บุฟเฟ่ต์ที่เราซื้อมาจ้า (โหลดแอบโหด) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีจ้า =D วันนี้เรามาลงรีวิวครั้งแรกของตัวเองนะ ประเดิมก่อนไปเที่ยวเกาหลี(อีก3วันนี้แหละ) แล้วไปชอปเครื่องสำอางค์เพิ่ม Orz''
(ครั้งถัดมาทุกคนคงได้อ่านริวิวตาแฉะแน่ๆ 555)

ครั้งนี้เป็นเครื่องสำอางค์ของบิวตี้ บุฟเฟ่ต์หมดเลยจ้า ซื้อมานานแล้วแต่ยังไม่ได้รีวิวซักที TT

เยอะมากๆ (ได้ของแถมมาเยอะเลย ^[+++]^) แต่ของพวกนี้มีพี่ใช่ด้วยนะไม่ใช่เราคนเดียว (ไม่งั้นเราคงรวยน่าดู 5555)

ไปดูริวีวแบบคร่าวๆกันเลยน้า ><

แก้ไขเมื่อ 06 ต.ค. 55 12:24:10

แก้ไขเมื่อ 06 ต.ค. 55 12:23:58

จากคุณ : hikaru-hikari
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 55 12:23:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com