Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*กลับมาโพสต์รูปตามสัญญาค่ะ* ไปเช่าชุดแต่งงานมาแล้ววววว ขอความเห็นหน่อยค่า{แตกประเด็นจาก Q12694021} ติดต่อทีมงาน

ต่อเนื่องจากกระทู้เดิมที่เราลังเลระหว่างชุด 1 กับชุด 2...

สรุปแล้วเราก็ตกลงใจไปเช่าชุด 2 นะคะ จ่ายเงินไปหมดแล้วเรียบร้อย ที่ร้านเค้าเลยให้ถ่ายชุดมาละคะ เอาชุดมาฝากสาวๆห้องแป้งตามสัญญา แต่ด้วยความที่เราเตี้ย ใส่แล้วเลยไม่เพรียวระหงแบบนางแบบในรูปจากกระทู้เดิมนะคะ -''-

ทีนี้ เราดันไปเจออีกชุดนึงที่หุ่นใส่อยู่ ข้างหน้ามันเรียบๆไปนิด แต่ถ้าใส่เครื่องประดับก็คงจะโอเค แต่ประเด็นคือ...เราชอบข้างหลังค่ะ สายไขว้ๆแบบคอร์เซ็ทมันน่ารักจังเลยยยย >//< ถอดจากหุ่นมาลองเลยค่ะ

ทั้ง 2 ชุด ชายกระโปรงยาวมาก ถ้าเลือกได้ว่าจะเอาชุดไหน พี่เค้าจะแก้ชายด้านหน้าขึ้นให้ค่ะ (ด้านหลังยาวเฟื้อยทั้งคู่) วันนี้ที่ร้านล็อคไว้ให้ 2 ชุดเพราะเราเลือกไม่ถูกอีกแล้ว! กะว่าวันไปฟิตติ้งจะตกลงใจเลือกให้ได้ (หรือถ้าวันนั้นที่ร้านมีชุดใหม่มาให้ปิ๊ง ก็เปลี่ยนได้อีก)

ระหว่างลอง พี่เค้าก็ถามว่า น้องจะผอมได้อีกมั้ยคะ ฉึก!! "จะพยายามผอมได้อีกค่ะ T__T" คือถ้าผอมได้อีก ก็จะเอาเอวเข้าได้อีก ใส่แล้วก็คงจะดูดีกว่านี้ ตอนนี้รู้สึกว่าตัวเองตันมากกกก

สาวๆห้องแป้งชอบชุดไหนมากกว่ากันระหว่างชุด 1 กับ ชุด 2 คะ?

จากคุณ : แคนดี้แห่งบ้านหนองอาบช้าง
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 55 23:32:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com