Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหา Primer ขั้นเทพ และ เครื่องสำอาง essence ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ต้องการปกปิด รูขุมขนค่ะ  มีหลุมสิวด้วย หน้ามันด้วยค่ะ
เยอะมาก ๆเลยค่ะ เคยอ่านใน รีวิว ของ Benafit หาซื้อแถวไหนค่ะ
และ เครื่องสำอางยี่ห้อ essenceและอีกย้อห้อที่บอกว่าเป็นแบรน พี่น้องกันค่ะ เมื่อวานไปหาที่ บูส วัสสัน และโรบินสันไม่มีเลยค่ะ ไม่ทราบว่าขายที่ห้างไหนค่ะ รบกวนด้วยค่ะ วันนี้ว่างจะออกตามล่าหา primer, รองพื้น ค่ะ
^^
ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : Madundong11
เขียนเมื่อ : วันเกิด PANTIP.COM 55 06:19:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com