Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำรองพื้น ขอไม่เกิน 500 สำหรับใช้ทุกวัน ให้สาวผิวคล้ำ โทนเหลือง หน่อยค่ะ มีรูปค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ใช้ Revlon Colorstay ฝาดำ สี 330 Natural Tan อยู่
แล้วรู้สึกว่าสีมันอันเดอร์โทนชมพูนิดๆ ทาแล้วหน้าเทาๆ คล้ำกว่าสีตัวอีก
แล้วมันหนามากค่ะ ใช้ทุกวันล้างไม่ไหวค่ะ สาวน้อยประแป้ง

อยากได้แบบบางๆ เพราะเราไม่เน้นปกปิดค่ะ ไม่มีชิมเมอร์ อันเดอร์โทนเหลือง เกลี่ยง่ายๆ ล้างไม่ยาก เราผิวผสมค่ะ
ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ ขอที่หาซื้อง่ายๆ ไม่ต้องพรี ไม่ต้องออเดอร์ ราคาประมาณไม่เกิน 500 บาทอ่ะค่ะ

ถ้า L'Oreal True Match ดีไหมค่ะ? ผิวแบบบเราใช้สีอะไรดีค่ะ?
ขอบคุณมากค่ะ haha

จากคุณ : DarkBeer
เขียนเมื่อ : วันเกิด PANTIP.COM 55 15:16:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com