Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review ชุดที่เช่าไปงานแต่งงานจากร้าน Celeb's Closet ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ไปงานแต่งงานเพื่อมาเมื่อวันเสาร์นี้ค่ะ ไปเช่าชุดจากร้าน Celeb's closet มาค่ะ
ค่าเช่าชุด 1,500 บาท ในร้านมีแบบสวยๆเยอะมากค่ะ ตอนแรกกล้าๆกลัวๆ ที่จะไปเช่าชุด
เพราะคิดว่าในร้านจะมีแต่ชุด Size เล็กๆ หรือเปล่า พอไปจริงๆ ก็มีหลาย size ให้เลือกค่ะ
เราไปเป็นพิธีกร ก็เลยเลือกชุดสีเรียบๆ ตามรูปเลยค่ะ

การให้บริการที่ร้าน ดีมากค่ะ เลือกลองหลายชุดไม่มีบ่น ไม่มีหน้างอเลย น่ารักมากๆ ค่ะ

จากคุณ : kyorinjung
เขียนเมื่อ : 8 ต.ค. 55 10:51:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com