Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

....มีใครชอบแต่งหน้าลุคฉ่ำๆ ดิวอี้ๆ บ้างไหมคะ ใช้อะไรกันบ้างมาแชร์กันนะคะ... ติดต่อทีมงาน

เราชอบแต่งหน้าแนวนี้ค่ะ ลุคฉ่ำๆ ดิวอี้ๆ หน่อย ทั้งๆที่เราก็หน้ามั๊นมัน - -* แต่ไม่ชอบแต่งหน้าแมท

เราจึงอยากได้รองพื้นกับแป้งดีๆหน่อย ติดทนๆ แบบว่าตกบ่ายหน้ามันพอซับออกแล้วก็ปิ๊งเหมือนเดิม เพื่อนๆที่ชอบแต่งแนวนี้ใช้ รองพื้น แป้ง ของอะไรกันบ้างคะ ที่ใช้แล้วให้ลุคแบบนี้  

มาแชร์กันนะคะ^___^

รูปไอดอลในการแต่งหน้าค่ะ ชอบๆ อิอิ

จากคุณ : นางร้ายหน้าหวาน
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 55 13:35:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com