Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากไส้เดือนใต้ดิน ขึ้นสู่พื้นผิวโลก 55555 ติดต่อทีมงาน

วันนี้อยากมาเป็นกำลังใจให้สาวๆ ห้องแป้งที่กำลังเครียดและท้อ น้อยอกน้อยใจในชะตาชีวิต ว่าทำไมเราไม่เกิดมา สวย
ไหนจะ อ้วน เตี๋ย ดำ
สู้เราได้ไหมคะ
หน้าเห่ย จมูกบาน ดั้งไม่มี ตัวดำ แถมหัวเถิก ที่สำคัญ แผลเป็นติดตัวมาชั่วชีวิต
ปากแหว่งเพดานโหว่

จะเอารูปมาให้ชมกันค่ะ ตั้งแต่ยังไม่ได้ทำศัลยกรรม จนถึงเพลานี้ T_T
แอบอายเหมือนกันนะ เราไม่เคยเปิดเผยที่ไหน วันนี้นึกครึ้มอะไรไม่รู้
เห็นสาวๆ ไม่มั่นใจแล้วเราพลอยหงุดหงิด อิอิ

เราเองอาจจะไม่ได้ดูดีขึ้นมามากมายนะคะ แต่การเปลี่ยนตัวเอง
มันก็ทำใหเรารู้สึกพอใจมากๆ ค่ะ จากเหียกๆ มันก็ยังดูดีขึ้นนะเอ้ออ
แต่ก่อนหมายังเมิน ตอนนี้เริ่มมีหมามองแล้วววว 55555

เริ่มด้วยรูปตอนเด็กๆ ค่ะ ดำปี๋ จมูกบานๆ

จากคุณ : bikinibibi
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 02:58:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com