Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

== มาแชร์ไอเท็มโด่งดังที่เราใช้แล้วไม่ชอบกันค่ะ == ติดต่อทีมงาน

อันนี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะคะ

1. vasline lotion
ที่ว่าขาวนักขาวหนา เราใช้แล้วไม่ขาวขึ้นเลยซักติ๊ด-_- แถมไม่ชอบกลิ่นด้วยค่ะ หลายคนบอกว่ากลิ่นหอมอ่อนๆหรูหรา แต่สำหรับเรามึนมาก

2.ลิปไข่eos
โอเคยอมรับว่าบำรุงอเคในระดับนึง (แต่ก็ไม่ได้สุดยอดจนร้องว้าว!) แต่ไม่ชอบตรงแพกเกจที่ใครๆก็ว่าน่ารักค่ะ มันพกลำบากเราชอบที่แท่งผอมๆ พกสะดวกดี แถมต้องซื้อหิ้วเอาด้วย

3.ลิปสติก NYX
สีเยอะ ถูก ยอม!!! แต่.. กลิ่นนี่สุดจะทนอ่ะ แบบเหม็นน้ำยาล้างจาน เวลาทามันรู้สึกเหมือนเข้าปากไปเลย แถมแต่ละสีเนื้อลิปไม่เหมือนกัน ทาแล้วก็เป็นคราบ บลาๆๆ แนะนำแต่พวกสีดำ สีทอง สีแปลกๆที่ไว้ใช้งานแฟนซีค่ะ สีที่ใช้บ่อยๆ อย่าใช้ยี่ห้อนี้เล้ยยย =_____=

4.Revlon Photo ready foundation
รองพื้นที่โมเมพาเพลินเคยแนะนำ เราก็บ้าเห่อซื้อตาม ปรากฏว่ามันแห้งมากกก ขนาดเราที่ว่าหน้ามันแล้วนะ ใช้แล้วยังเป็นขุยได้ ทำม้ายย?? ตอนนี้วางอืดเป็นที่เรียบร้อยและ ใช้เป็นลิปคอนซีลเลอร์เป็นบางครั้งบางคราว 5555

5. DKNY Apple
ทุกรุ่น ทุกสี ทุกกลิ่น มีคนซื้อมาให้เป็นของขวัญ ใช้แล้วขอบัญญัติศัพท์คำว่าเป็นลมตัวเอง คือออกลิ่นมันน่าเวียนหัวมาก เราได้มาสีแดง แต่เพื่อนรอบกายใช้สีเขียวสีทองอะไร เราแบบ อย่ามาเข้าใหล้เรานะ วันนี้ขอเหอะ อยู่ด้วยไม่ไหวอ่ะ คลื่นไส้เวียนหัว

จากคุณ : menimia
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 16:26:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com