Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Review : Hada Labo สีขาวและสีน้ำเงินหลังใช้มา 1 ปีเต็ม (มหากาพย์ร่ายยาว) ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่ Hada Labo ได้เข้าไทยเมื่อปลายปีที่แล้ว ตัวผมเองก็อดใจ
ทนกระแสไม่ไหวเลยซื้อมาใช้เอง 1 ขวดสำหรับฮาดะสีขาว ถึงตอนนี้ก็ 1 ปี
พอดิบพอดี  ที่ได้ใช้ฮาดะลาโบะสีขาวครับ  ตอนที่ซื้อนั้นซื้อมาตอนจัดโปร
เปิดตัวที่ 435 บาท (จากราคาเต็ม 495)  แต่ตอนนี้มาขายหลายที่เลยครับ
ที่เห็นจัดโปรบ่อย ๆ ก็ที่ Tops จัดราคาที่ 435 เฉพาะสมาชิกเท่านั้นนะครับ  
แต่ขอบอกว่าห้างแถวบ้านผมขายราคาปกติที่ราคา 435 ด้วยแหละ อิอิ

จากคุณ : Jimmy Return
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 19:25:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com