Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำคสอ.สัญชาติเกาหลีให้หน่อย (แจกกิ๊ฟด้วยนะ) ติดต่อทีมงาน

พอดีแม่กะน้าสาวจะไปเกาหลีปลายเดือนนี้ค่ะ  ก็เลยอยากได้เครื่องสำอางมาใช้  เช่น แป้ง ผลิตภัณฑ์บำรุงผิวหน้า  มาส์ก บรัชออน เป็นต้น  แต่มีข้อแม้ว่าเราผิวแพ้ง่าย มีรอยดำๆของสิว และหลุมสิวตรงแก้มด้วยน่ะค่ะ  ก็เลยอยากให้กูรูในห้องช่วยแนะนำหน่อย  โดยทั้งนี้ทั้งนั้น  เราแจกกิ๊ฟให้นะคะ  พอดีว่าไม่ค่อยมีเวลาหาข้อมูลเท่าไหร่  ก็เลยอยากรบกวนหน่อยนะคะ

จากคุณ : rajatri
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 20:55:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com