Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความเห็นครับ ย้อม ไม่ย้อม แบบตรงตรงเลยครับ ขอบ ติดต่อทีมงาน

ย้อม ปล่อยไว้ได้ไงอะ น่าเกลียดจะแย่ (53 คน)
  ไม่ย้อม ย้อมไปก็ไม่ช่วยให้อะไรดีขึ้นมาหร้อก (5 คน)

91.38%
  ย้อม ปล่อยไว้ได้ไงอะ น่าเกลียดจะแย่ (53 คน)
 8.62%
  ไม่ย้อม ย้อมไปก็ไม่ช่วยให้อะไรดีขึ้นมาหร้อก (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 58 คน

รบกวนครับ
เพื่อนบอก ไม่ต้อง ดูแนวดี (เมิงกะฆ่ากรูแน่แน่ 5555+)

พี่สาวบอก เอ็งปล่อยไว้ได้ไงเนี้ยะ น่าเกลียดที่สุด >__<

เจ้านายบอก คุณยังไม่แก่ย้อมย้อมไปแหะ ถ้าแก่ปล่อยขาวไปก็ได้

โหะ -__-! เอาไงดีอะครับ ผมเป็นพวกไม่มั่นใจในตัวเองซะด้วยสิครับ งั้น.......

ถามทัศนคติ ความเห็นหนุ่มสาว สวยหล่อ ห้องความงามหน่อยครับ ขอรบกวนครับ
ย้อม ไม่ย้อม ตรงตรงเลยครับ น่าเกลียดยังไงบอกได้เลยครับ เต็มที่!!! ผมพร้อม 555555+

ขอบคุณครับ /\

จากคุณ : MonoEye
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 55 14:29:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com