Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]__Skincare__ดูแลหนังหน้า__ราคาสาวม.ปลาย_(จะสื่อว่าถูกจริง ฮ่าๆ) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีพี่ๆทุกคนนะคะ
หนูเคยรีวิวบีบีสติ๊กไปครั้งนึง จำได้มั้ยเอ่ยยยย ไม่ได้สินะ (ฮา) 
โอเค วันนี้จะรีวิวสกินแคร์ราคาเบาๆ ย้ำว่าเบาจริงค่ะ เพราะตัวหนูเองอยู่ม.ปลาย
ของทุกชิ้นเก็บเงินค่าขนมซื้อเอง เลยไม่อาจมีปัญญาแตะเคาเตอร์แบรนด์ได้
กระทู้นี้เลยรับประกันความถูก และมั่นใจได้ว่าหาซื้อได้ง่ายตามท้องตลาดทั่วไป
.
.
.
.
.
อีกอย่างที่อยากบอกคือ ขอบคุณห้องแป้งมากค่ะ วันนี้หนูดูแลตัวเองดีขึ้นมาก
ทั้งสุขภาพ โภชนาการเดี๋ยวมีพัฒนาการให้ดูนะคะ 

จากคุณ : ด.ญ.สีครีม
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 55 18:19:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com