Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมื่อสาวเหงื่อเยอะ ค้นพบตัวช่วย >< ติดต่อทีมงาน

สวัสดีอีกครั้งนะคะ

คือ เราเป็นคนที่เหงื่อออกง่ายมาก โดยเฉพาะตรงจุ๊กกุแร้ >< ขนาดอยู่ในห้องแอร์ ยังเปียก เหนอะหนะเลยค่ะ รำคาญมาก ไม่สบายตัว  ใครแนะนำอะไรมาก็ไปลอง

สบู่มาดามเฮง - - ไม่ช่วยอะไรเลยค่ะ
โรลออน ทุกสูตรที่ว่าระงับเหงื่อ แม้แต่โรลออนผู้ชายก็เอาเหงื่อเราไม่อยู่
จนมาแป้งตราเต่าเหยียบโลก ทำให้ไม่มีกลิ่น แต่ก็เหงื่อเยอะเหมือนเดิม

สุดท้าย ตัวนี้เลยค่ะ "สบู่ก๊กเลี้ยง"
วิธีการใช้ของเรา ฟอกทั้งตัวและหน้า โดยเน้นไปที่จุ๊กกุแร้และแผ่นหลัง (เห็นบอกว่าลดสิวที่หลังด้วย)ถูนานๆหน่อย แล้วล้างออก เช็ดตัวตามปกติ ทาแป้งตราเต่า

ออกจากบ้าน ทำงานปกติ 1 วัน อีกวัน ทำงานหนักมาก วิ่งทั้งวัน

ผลที่ได้ : วันแรก เหงื่อน้อยมากๆเ น้อยจนแทบไม่มี ส่วนวันที่งานหนักหน่อยมีเล็กน้อย แต่ไม่เปียกเป็นวงที่เสื้อ
ทั้งๆที่ปกติแล้วจะเปียกจนดูน่าเกลียดมาก ต้องใส่เสื้อคลุมปกปิด
โอ๊ย ปลื้มค่ะปลื้ม อีกอย่างที่ปลื้มเพิ่มเติมคือ เอามือลูบหลังตัวเอง สิวเม็ดเล็กๆ พวกผดผื่นมันลดด้วยค่ะ ปลื้มมากกกกก ส่วนที่ล้างหน้าเราไม่รู้สึกอะไรเพราะหน้าเราปกติ มันไม่มีสิวอะค่ะ

มีใครเคยใช้มั้ยคะ แล้วผลเป็นแบบไหนกันบ้าง มาแชร์กันหน่อยค่ะ ^^

จากคุณ : C-Cat&C-Cow
เขียนเมื่อ : 12 ต.ค. 55 10:27:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com