Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Winter Fashion] เอาภาพการแต่งตัวสำหรับหน้าหนาวที่กำลังจะมาถึงมาฝากค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะทุกคน
วันนี้มาประเดิมพันทิพโฉมใหม่ด้วยกระทู้รวมภาพการแต่งตัวสำหรับหน้าหนาวค่ะ
แอบไปตั้งในพันทิพแบบใหม่มา
รู้สึกว่าคนน้อยค่ะ เลยมาตั้งในแบบเก่าอีกที  พันทิพคงไม่ว่าอะไรนะคะ ><

คราวนี้มีทั้งของผู้หญิง & ผู้ชาย ค่ะ
มีทั้งแบบอากาศเย็นๆ ชิลล์ๆ ไปจนถึงหนาวเวอร์ๆเลยค่ะ
ไว้เป็นไอเดียสำหรับคนที่จะไปเที่ยวต่างประเทศในช่วงหนาวนี้
หรือว่าสำหรับทุกคนที่มีแผนจะไปเที่ยวปลายปีนี้นะคะ
ส่วนจขกท. อยู่เจียงใหม่ สบายหน่อย
ยังแอ๊บหนาวได้ในช่วงเช้าค่ะ 555

กระทู้ก่อนเสนอการแต่งตา+ทำผมสำหรับสาวๆเนาะ
พื้นที่สวยจำกัดอยู่ที่"ศรีษะ" อย่างเดียว
คราวนี้จัดเต็มตั้งแต่หัวจรดเท้าเลยค่าา
มีแนวไหนบ้างไปดูกันเนาะ ><

ปล.กระทู้ที่แล้วเผื่อใครยังไม่ได้ดูนะคะ http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q12754756/Q12754756.html

จากคุณ : sweetiiz_me
เขียนเมื่อ : 12 ต.ค. 55 13:01:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com