Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขออนุญาตแตกกระทู้ รีวิวกล่องความงามสิงคโปร์ราคา 19.90S$ พร้อมรีวิวผลิตภัณฑ์ในกล่องจ่าย 500 บาทไทยคุ้มไม๊?{แตกประเด็นจาก Q12777544} ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้ที่แล้วนะคะ กระทู้เริ่มตกถ้าจะไปเพิ่มเติมเอาที่กระทู้เดิมคงไม่มีใครได้อ่าน
เลยขออนุญาตแตกกระทู้แล้วเพิ่มข้อมูลแบบจัดเต็มค่ะ
มีให้ดูทั้ง vdo และรูปภาพพร้อมข้อมูลหลังการใช้
จะได้เอามาดูกันว่ากล่องของสิงคโปร์มันเป็นยังไง
สำหรับคนที่ไม่เคยอ่านกระทู้ที่แล้วนะคะ นี่คือความเดิมค่ะ...

ครั้งแรกที่มารีวิว beauty box ในพันทิปนะคะ
ตามอ่านมานานแล้วอยากทำประโยชน์บ้างอะไรบ้าง
ดูรีวิวของ blogger หลายๆ คนก็เลยคันไม้คันมือ
หยิบกล่องของ bella box ที่เพิ่งได้มาในวันนี้มาให้ดูกันหน่อย
คืนนี้ขอลงแบบเป็น วีดีโอ ก่อนนะคะ
สำหรับสาวๆ ท่านอื่นที่ออฟฟิสบล็อค ยูทูป เปิดดูไม่ได้
ถ้าป๊อกเสร็จธุระปราบลูกแล้วจะถ่ายภาพมาลงให้ดูนะคะ
ว่าได้อะไรจากการจ่าย 19.90 สิงคโปร์ดอลล่าบ้าง

ขอบคุณที่เยี่ยมชมค่ะ
ประเดิมความเห็นที่ 0 ด้วยคลิปก่อนเลยนะคะ
(จะได้ไม่เสียเวลาไปดูที่กระทู้เดิม)

จากคุณ : Biozaaa
เขียนเมื่อ : 12 ต.ค. 55 13:29:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com