Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้น้ำหอมขวดแรกแนะนำทีค่ะ ให้กิฟท์แทนคำขอบคุณค่ะ ติดต่อทีมงาน

เป็นคนไม่เคยใช้น้ำหอมเลย แต่ชอบมากกเวลาที่ได้กลิ่นคนที่ฉีดน้ำหอม
เลยมาขอความช่วยเหลือค่ะ พอดีเราจะฝากเพื่อนซื้อจากอเมริกาถ้าทราบราคาที่นู่นด้วย
จะขอบคุณมากค่ะ
อยากได้กลิ่นที่ไม่หวานและเลี่ยนมากเกินไป ใช้ได้ทุกวันใส่ไปเรียนออกไปเที่ยวได้
ติดทนพอควร พอเข้ามาใกล้แล้วได้กลิ่นหอมๆ ประมาณนั้นอ่ะค่ะ เราอธิบายไม่ถูก
(ถ้าเป็นchanel มีตัวไหนบ้างคะ)
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ployperrypreaw
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 55 01:28:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com