Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***เปิดถุงช๊อปตอนที่ 4 ค่ะ......ตอน การเลือกรร.อนุบาลที่ญี่ปุ่น ติดต่อทีมงาน

หัวข้อควรไปอยู่ห้องชานเรือน แต่เปิดถุงช๊อปก็ไม่ควรไปห้องชานเรือนนะ 5555 เริ่มสับสนตัวเองแล้วเนี่ย

สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทั้งหลาย วันนี้ดิบซี่ดิบศรีมาแล้วค่ะ หายจากห้องแป้งไปพักนึง เพราะไปทำคลิปครัวดิบศรีอยู่ก้นครัวโน่น ก็เลยไม่ค่อยได้มีเวลาเท่าไร อีกทั้งงานเดินแบบที่เข้ามา ถ่ายละครเอย แฟชั่นวีคมากมายที่ต้องไปออกงาน ทำให้ไม่มีเวลาปลีกตัวเลยจริงๆ มุตตาขอโทษนะคะ //ยกมือไหว้แบบน้องมุตตา

วันนี้ได้มีโอกาสทำคลิปก็รีบเอามาอวดเอามาโชว์กันเลย และแน่นอนค่ะ 1 ชั่วโมง 5555555 ดูกันเพลินเกินห้ามใจไปเลยโล้ด หลังๆมานี่ทำคลิปต่ำกว่าครึ่งชั่วโมงเดี๊ยนโดนบ่นค่ะ (ยกเว้นคลิปทำกับข้าวนะ) ก็เลยจัดให้ไปหนักๆสำหรับคนขี้เหงาก็ดูกันไป

สำหรับคนที่กำลังมีลูกก็ดูเอาไว้เป็นความรู้แล้วกันเนอะว่าระบบการเลือกรร.อนุบาลเป็นยังไง การแต่งตัวไปงานรร.ต่างๆ

ดูแล้วเป็นยังไงก็คอมเม้นท์กันนะคะ คนทำคลิปจะได้ดีใจ

ปล.เดี๋ยวแถมคลิปเม้าท์สดกับดิบซี่ครั้งที่ 1 ให้ดูด้วย เป็นการแฮงค์เอ้าท์ผ่านกูเกิ้ลพลัสครั้งแรกของเรา สนุกมากๆ และผลตอบรับดีเกินคาด เลยคิดว่าจะทำอีกนะคะ แต่ต้องรอเวลาก่อน หากว่างตรงกันรับรองได้มีอีกแน่นอน....คลิปคุยสดนั้น จัดไป 2 ชม.ได้.....คุยไปได้ไง??????? กรีดร้องมากๆ

รักดิบน้อยๆ แต่รักนานๆนะคะ

จากคุณ : คุณนายปลาดิบ
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 55 19:01:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com