Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิว & สวอช Giorgio Armani Maestro Fusion รองพื้นรุ่นล่าสุด บางที่สุดแต่ปกปิด ให้ลุคสวยฉ่ำดูผิวสุขภาพดีแต่คุมมัน ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะสาวๆห้องแป้ง  (แอบมารีวิวตอนละครแรงเงามาพอดีเลย  อาจจะพิมพ์ไปดูละครไปนะคะ  ช้าบ้างนิดนึง)

รองพื้นอามานี่ออกรุ่นใหม่  สาวๆหลายคนสนใจ  หลายคนไปสอยมากันแล้ว  

หลายๆคนเคยใช้มานาน  หลายๆคนเพิ่งมาเป็นสาวกอามานี่  

อาจจะไม่ทราบว่า รองพื้นแบรนด์นี้แต่ละรุ่นสีก็แตกต่างกันไปค่ะ  

เมเมรีวิวให้ในรูปแบบคลิปวิดีโอ  และ  จะมีแบบเอาไว้ให้อ่านกันด้วยนะคะ  

หวังว่ารีวิวนี้จะมีประโยชน์กับสาวๆค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับ Like นะคะ

(หากชม youtube ไม่คล่อง  ชมทาง Spokedark ได้ที่นี่ค่ะ
http://meismeme.spokedark.tv/2012/10/14/meismeme-4-giorgio-armani-maestro-fusion-foundation/  )

จากคุณ : meismeme
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 55 20:49:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com