Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หลังจากอกหัก เลยอยากไปทำสวยซะหน่อยค่ะ อยากลองดัดผมดูบ้าง ไม่เคยดัดมาก่อนเลย.....ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

หลังจากอกหัก ตอนนี้อยากดูแลตัวเอง หาอะไรทำเพลินๆสวยๆงามๆบ้างอ่ะค่ะ
แต่ว่าไม่เคยดัดผมมาก่อนในชีวิต เคยแต่ยืดและทำสีมาโดยตลอด
ตอนหลังๆก็มีม้วนผมบ้าง พี่ๆที่ทำงานก็เชียร์ให้ไปดัดเลย

เลยอยากจะสอบถามสาวๆห้องแป้งดูอ่ะค่ะ ว่าดัดธรรมดาหรือดัดดิจิตอลอย่างนั้นดีกว่ากันเอ่ย
ลองหาข้อมูลมาพอสมควรแล้ว แต่ก็ยังสับสนอยู่ค่ะ
เพราะว่าเป็นคนที่ไม่ชอบเซ็ตผมเยอะๆ ขอแค่เป่าๆ ใส่บำรุงก็พอ อย่างนี้ควรดัดอะไรดีคะ
แล้วดัดร้านไหนดีคะ ขอเป็นร้านตามแนว BTS,MRTนะคะ จะได้ไปสะดวก
ตอนนี้กำลังคิดๆว่าจะไปทำกับพี่วอ แห่งHair Deco Siam disอ่ะค่ะ
เห็นรีวิวเยอะดี

ยังไงแนะนำให้ด้วยนะคะ สาวๆ สงเคราะห์คนอกหักแล้วกันนะคะ

จากคุณ : Pink Burin
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 55 11:52:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com