Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แต่งหน้าใสๆ Makeup no Makeup แบบง่ายๆสไตล์นักศึกษา ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ
จำได้ว่ากระทู้ฮาวทูนี้น่าจะเป็นกระทู้ที่ 2 แล้วนะคะที่เข้ามาโฟสในห้องแป้ง
ครั้งนี้มาในรูปแบบวีดีโอค่ะ เป็นฮาวทูสอนแต่งหน้าแบบใสๆหรือ Makeup no Makeup แบบฉบับง่ายๆเทคนิคไม่เยอะ ไม่จำเป็นที่จะต้องใช้เครื่องสำอางระดับเทพแบบที่ช่างแต่งหน้าเค้าใช้กัน แค่ใช้ของที่เรามีอยู่บวกกับเทคนิคเล็กๆน้อยๆเท่านั้นเองค่ะ
คลิปนี้เป็นแบบพูดอธิบายไปด้วยนะคะ ฟังแล้วอาจจะไม่ค่อยลื่นหูหรือตลกขบขันอะไร แต่ก็ใส่เพลงสนุกๆเข้ามาช่วยค่ะ

ปล.ดูในมือถือไม่ได้นะคะยังโดนเรื่องลิขสิทธิ์เพลงอยู่ค่ะ
ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากๆค่ะ

จากคุณ : BunGZaJa
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 55 09:25:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com