Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีน้ำหอม(ผู้ชาย)ติดทนหอมนานมั้งครับ ติดต่อทีมงาน

บางทีต้องออกสังคม ผมมักจะใช้น้ำหอมเป็นตัวระงับกลิ่นเสมอครับ แต่น้ำหอมธรรมดาเอาไม่อยู่ (ไม่ได้กลิ่นตัวแรงหรอก แต่ตัวเองมันไม่หอม) แต่คนรอบข้างบางทีก็บอก ตกถังน้ำหอมบ้าง ฉุนไปมั้งง ผมเลยคิดว่าอยากได้น้ำหอมที่ราคาไม่แพงเวอร์ แต่กลิ่นนุ่มนวล ดูเป็นกลิ่นธรรมชาติ แล้วก็ติดทนเนื้อผ้านานด้วยครับ แนะนำทีครับ

จากคุณ : shipcake
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 55 12:09:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com