Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำแหล่งซื้อกระเป๋าผ้าดิบ ราคาส่ง เพือ่เป้นของชำร่วยงานแต่งด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้กำลังมองหา  กระเป๋าผ้าดิบ ขนาด A4   แบบไม่สกรีนลาย   จะเอาไปสกรีนเอง  เพื่อเป็นของชำร่วยงานแต่งค่ะ  ลดโลกร้อน เก๋  ได้ใช้ประโยชน์ด้วย

แต่ไปเดินหาแถวสำเพ็งมาแล้ว เจอแต่ราคาใบละ 30 บาท ถ้าซื้อเยอะ ก้ 24 บาท

สาวห้องแป้ง พอทราบแหล่งอื่นบ้างมั้ยคะ  ที่ราคาถูกกว่านี้  ใบละ 24 บาท เราว่าแพงไป  อ่ะคะ  แนะนำด้วยค่ะ

(ขออภัย  พิมพ์หัวเรื่อง  พิมพ์ผิดอ่ะค่ะ)

แก้ไขเมื่อ 20 ต.ค. 55 11:16:09

จากคุณ : คนไม่รวยแต่สวย
เขียนเมื่อ : 19 ต.ค. 55 15:15:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com