Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องสีของ revlon colorstay whipped creme makeup ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ไปซื้อที่วัตสัน สาขายูเนียนมอล บีเอแนะนำว่า สี medium beig พอดีกับผิวเรา แต่คล้ำกว่านิดหน่อย ถ้า sand beig จะสว่างกว่าผิว เราเลยถามว่า งั้นสี nude ทีอยู่ตรงกลางระหว่าสองสีข้างต้นล่ะ บีเอบอกว่าสี nude ขาวกว่า sand beig ซะอีก ตัดไปได้เลยค่ะน้อง
งงเลยค่ะ เลยอยากขอความเห็นเพื่อนๆที่เคยไปลอง หรือใช้รองพื้นตัวนี้อยู่อ่ะค่ะ
ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ

จากคุณ : LekLunla
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 55 21:56:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com