Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถูกและดีบอกต่อ (อีกแล้ว) : ดินสอเขียนตาสีขาว ราคาเพียง 55 บาท ถูกและดียังมีอยู่จ้า XD (ไม่ใช่ยี่ห้อจีนแดงนะจ๊ะ !!) ติดต่อทีมงาน

กลับมาอีกแล้วค่ะ กลับของถูกและดี หลังจากกระทู้ที่แล้ว รีวิวเจ้า cutepress รองพื้นแบบ super cover ในราคาเพียง 100 ต้นๆ เท่านั้นเพื่อนๆ มาอ่านกันเยอะพอควรก็ดีใจค่ะที่มีคนสนใจ วันนี้เพิ่งค้นพบ (ใช้มาสักพัก) ว่าเจ้าตัวนี้ก็ถูกและดี มาแนะนำเพื่อนๆดีกว่าเผื่อเอาไว้เป็นทางเลือก

นางเอกของเราวันนี้ก็คือ ดินสอเขียนขอบตาสีขาวยี่ห้อ essence ขายใน watsons จ้า สนนราคา 55 บาท รุ่น kajal แบบต้องใช้กบเหลาเหลาค่ะ
** ป.ล. มันมีสองรุ่นนะคะ แบบ 100 ต้นๆกับ 55 บาท ดูดีนะๆค่ะ รุ่นkajal จะถูกสุด
** ป.ล. รูปที่ถ่ายอาจดูเก่ามากจริงๆไม่เก่าค่ะเราแกะราคามันออกแบบน่าเกลียดไปหน่อยอิอิ

// แอบแปะทู้เก่าเผื่อเพื่อนๆคนไหน งงๆ ว่าเอ๊ะรองพื้นอะไร ชั้นยังไม่เห็น //
http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q12813194/Q12813194.html  สำหรับเพื่อนๆคนไหนยังไม่ได้ดูค่ะ รองพื้น เนียนกริบในราคาไม่แพง ลองดูการปกปิดได้ค่ะ ทดสอบแล้ว  : )

จากคุณ : who am i ? i'll never tell u !
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 55 16:15:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com