Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เวลาเลือกรองเท้าบูท ต้องเผื่อกั่ไซส์ดีคะ ติดต่อทีมงาน

คนที่เคยใส่รองเท้าบูทคะ เวลาเลือกรองเท้าจะต้องเผื่อกี่ไซส์ดีคะ พอดีต้องสั่งผ่านเวปและเป็นสินค้าพรีออเดอร์เลยไม่อยากพลาดค่ะ เราจะใส่ไปลุยหิมะที่ฮอกไกโดเดือน กพ. แน่นอนต้องสวมถุงเท้าอย่างน้อย 2 คู่และยังมีปลายขาลองจอนและเลกกิ้งอีกที่ต้องยัดเก็บในบูท ปกติเท้าเรายาว 24 ซม. เท่ากับไซส์ 38 แต่ละไซส์จะต่างกันที่ 0.5 ซม.  เรากะว่าจะ ซื้อไซส์ 41(ประมาณ 25.5 ซม.) ไม่ทราบว่า ใหญ่เกินไปมั็ย เรากลัวว่าเดินมากเดี๋ยวเผื่อเท้าบวมอีก อยากได้ไซส์ที่ใส่สบายๆน่ะค่ะ รบกวนผู้ที่มีประสบการณ์ผ่านบูทมาแล้วแนะนำเราด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ (บูทที่จะใส่ตามรูปนี้ค่ะ)

จากคุณ : potemyson
เขียนเมื่อ : 24 ต.ค. 55 09:34:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com