Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Review ร้านตัดผมและทรงผมของอิฉันไม่แพงและดีเดินทางสะดวกก็ยังมีนะจ๊ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะวันนี้จะขอมารีวิวทรงผม ??? ให้สาวๆดูกันเนอะ พอดีว่าหลังจากที่เราไว้ผมสั้นมาตลอดหลายปีตอนนี้เกิดอยากไว้ผมยาวบ้างก็ไม่ได้เข้าร้านทำผมเลยมาเกือบๆปีเหมือนกันจนผมไม่เป็ฯทรงเท่าไหร่ วันนี้ไปให้พี่ที่ร้านประจำเล็มผมมาให้ก็เลยอยากจะมารีวิวให้สาวๆดูกันค่ะ ถือเป็นทางเลือกอีกทางนะเผื่อสาวๆสนใจจะไปทำที่ร้านนี้้บบ้าง อิอิ

ร้านชื่อ Hair By Phonatip ค่ะ อยู่ในซอยเพชรบุรี 5 เป็นร้านเล็กๆอยู่ใต้หอพักค่ะ แต่ร้านตกแต่งดีมากนะคะ โปร่งโล่งสบายไม่อึดอัด พี่เจ้าของบริการดีค่ะมีน้ำขวดมาเสิร์ฟด้วยมีลูกอมให้กินเล่น แล้วพี่เค้าตัดผมสวยมากกกก ตัดละเอียดใช้กรรไกรตัดค่ะผมไม่ถากเสียเลย เซทผมก็สวยค่ะวัยรุ่นไม่มีแก่ อิอิ พูดอธิบายว่าอยากได้ทรงแบบไหนก็ได้แบบนั้นเลยเป๊ะมากก ที่สำคัญไม่แพงค่ะสระซอยเซทก็ 250 ไดรจัดทรงก็ 150 แต่ทำสี ดัด ยืด พวกนี้ก็แพงหน่อยหลักพันค่ะ รายละเอียดก็เอาชื่อร้านไปเสิชดูนะคะพี่เค้ามีเวบไซด์ค่ะ (เก๋เนอะ 555) การเดินทางสะดวกค่ะนั่ง BTS มาลงพญาไทแล้วเดินเข้าซอยมาทางใต้ตึกพญาไทพลาซ่าถ้างงก็เข้าไปดูแผนที่ในเวบของทางร้านได้ค่ะ

ป.ล.ทั้งหมดเราจ่ายเงินเองนะคะ เป็นลูกค้าจริงๆแล้วประทับใจเลยขอมารีวิว ไม่มีรูปที่ร้านนะคะพอดีไม่ได้ตั้งใจจะทำรีวิวแต่แรกก็มีแต่รูปผมที่ไปตัดกับร้านนี้ค่ะ ^^ เราชอบร้านนี้ตรงที่ถึงผมจะยาวแล้วแต่ก็ยังเป็นทรงสวยอยู่ค่ะไม่จำเป็ฯต้องไปเล็มผมบ่อยๆ อิอิ แล้วก็ตัดผมละเอียดมากกก

อ่อ...เราพิมพ์สดนะคะช้าหน่อยนะ อิอิ

จากคุณ : preazz
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 55 16:07:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com