Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสาวๆช่วยเลือกน้ำหอมหน่อยนะคะ ^^ ติดต่อทีมงาน

Chance Eau Fraiche Eau De Toilette Spray (14 คน)
  Narciso Rodriguez for Her Eau de Parfum (7 คน)
  Chloe Eau de Parfum Intense (5 คน)
  Chloe Eau de Toilette (5 คน)

45.16%
  Chance Eau Fraiche Eau De Toilette Spray (14 คน)
 22.58%
  Narciso Rodriguez for Her Eau de Parfum (7 คน)
 16.13%
  Chloe Eau de Parfum Intense (5 คน)
 16.13%
  Chloe Eau de Toilette (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 31 คน

น้ำหอมที่เราเคยใช้อยู่ปัจจุบันกำลังจะหมดแล้วอ่ะค่ะ ตอนนี้กำลังวางแผนว่าจะซื้อน้ำหอมขวดใหม่ อยากได้เป็นแบบหอมมีเอกลักษณ์ กลิ่นติดทนนาน ไม่ทำร้ายจมูกคนรอบข้าง เน้นสำหรับใส่ไปเรียน/ไปทำงาน...อารายประมาณนี้อ่ะค่ะ แต่ก็ยังตัดสินใจไม่ได้ รบกวนสาวๆในห้องโต๊ะเครื่องแป้งช่วยโหวตให้หน่อยก็แล้วกันนะคะ ^^
(ปกติเราเป็นคนที่ซื้อน้ำหอมใช้ทีละขวด หมดแล้วค่อยหาซื้อขวดใหม่มาใช้ค่ะ
เป็นชอบใช้น้ำหอมกลิ่นสดชื่น ไม่ทำร้ายจมูกคนรอบข้างอ่ะค่ะ (มั้ยนะ? คิดเอาเอง 555+) ที่เคยใช้อยู่ก็มี D&G Light Blue, Omnia Amethyste Bvlgari for women, แล้วก็ J Lo Still ค่ะ)

จากคุณ : airairna
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 55 19:54:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com