Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆในนี้เวลาคุณแฟนขอไปนั่งร้านกลางคืนประเภทที่มีพริตตี้เซ็กซี่บริการเยอะๆรับมือกันยังไงคะ ติดต่อทีมงาน

ตามนั้นค่ะ คิดว่าหลายคนคงนึกออก ร้านแบบที่มีแต่ผู้ชายนั่งแล้วมีสาวๆพริตตี้เซ็กซี่คอยบริการน่ะค่ะ T_T คือเราก็อายุประมาณหนึ่งและไม่ใช่ไม่เคยมีแฟนค่ะ แต่เพิ่งจะเคยเจอกรณีแบบนี้ จริงๆก็ไม่ชอบเลยค่ะ ไม่อยากให้ไป แต่ก็คิดว่าเอ๊ะหรือว่ามันเป็นเรื่องปกติของผู้ชาย  ไม่อยากห้ามอะไรเกินกว่าเหตุไปน่ะค่ะ เค้าก็อุตส่าห์บอกเราตรงๆ - -"(จริงๆไม่ต้องบอกยังอาจจะดีกว่า)

ไม่ทราบว่ากระทู้แบบนี้ถือว่าตั้งผิดห้องรึเปล่า เราไม่ค่อยได้เข้าไปห้องอื่น แล้วเห็นว่าสาวๆในนี้น่าจะเข้าอกเข้าใจกันน่ะค่ะ แต่ถ้าใครเห็นว่าไม่เหมาะสมก็แจ้งลบได้เลย ไม่โกรธกันค่ะ
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : nachi_go
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 55 19:01:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com