Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<CR>New Product Shiseido Lacquer Rouge ติดต่อทีมงาน

วันนี้ผมจะมารีวิวผลิตภัณฑ์ชิ้นใหม่ที่ผมได้มาเร็วๆนี้นะฮะ

Shiseido Lacquer Rouge

เค้าเคลมว่า"ลิปสติกเฉดสีสดชัด เงาวาวบนเรียวปากสวย ที่ได้แรงบัลดาลใจจากศิลปะเครื่องเครือบญี่ปุ่น"

สีที่ผมซื้อมาคือสี BE306 ชื่อสี Camel คำอธิบายสี Simple Chic Beige สีโทนนู๊ดๆ 

Feeling- Package เหมือนลิปกลอสเด๊ะเลยฮะ เวลาทา ก็ต้องทาแบบลิปกลอสรอซักพักจะแห้งขึ้น ไม่หนืดเหมือนลิปกลอส ตัวนี้แพ็กเกจจะเป็นลิปกลอสแต่เค้าเคลมว่าเป็นลิปสติก ก็จริงตามเคลมฮะ สีชัดจริง ติดทน สวยมากฮะ

Price-950 (no Promotion)

คะแนน 10/10 เลยฮะ 
คือปกติผมใช้ NARS นะฮะ พอดีอยากเปลี่ยน ไปเดินเล่นๆเลยเจอ
 ผมว่า มันดีกว่า Nars ที่ใช้อยู่เยอะเลย Nars หนืดและเลอะกว่า
 แต่ตัวนี้ติดอยู่ที่แพงนี่แหละฮะ

ตัวนี้หมดก็จะซื้อต่อฮะ เพราะดีจริง

ตัวนี้เป็นตัวใหม่ของ Shiseido นะฮะ เพิ่งออก Summer 2012

จากคุณ : NoizCouture
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 55 21:07:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com