Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(CR) รีวิว การกำจัดเหนียง ไม่ต้องตรวจสุขภาพ ไม่ต้องวางเงินดาวน์ คะ ติดต่อทีมงาน

กลับมาอีกแล้วคะ เราจะมารีวิว การกำจัดเหนียง

This is เหนียง คะ

เหนียงคืออะไรมีต้นกำเนิดมาจากอะไรไม่มีใครไม่มีใครรู้จักคะ แต่มันชอบมาตอนเราเผลอ คะ ไม่ได้เชิญชวนซักนิด  และไม่จำกัดเพศวัย  มาแล้วก็จอดสนิทไม่ย้อนกลับ ฐานรากเก่าเลย อัญเชิญด้วยิวิธีไหนมันก็ไม่ไป หน้าด้าน หน้าทนจริงๆ นะหล่อน เอ๊ย  

แล้วทำให้เราต้องแบกภาระอับอายอันนี้ ไปทุกหนแห่ง ไม่ว่าจะไปเที่ยว นอน พบปะผู้คน งานดินเนอร์ งานแต่ง ล้วนต้องพามันไปด้วย  

ถ้าคุณเบื่อมัน  เราก็เบื่อมันงั้นมากำจัดมันกันคะ

เรามีคลิปกำจัดเหนียงทำไว้แล้วกำลังรอโหลดอยู่คะ อีกไม่นานก็เสร็จแต่ถ้าใครอยากรู้แบบรูปภาพ ช่วยบอกด้วยนะคะ เราจะทำแบบภาพมาให้ดูคะ ตอนนี้ยังไม่ได้ทำแต่ทำไม่นานคะ ถ้าอยากดูแบบภาพแจ้งมาคะ เดียวจะจัดให้เนียนๆ  

แต่ถ้าดูคลิป รายละเอียดการทำจะชัดเจนเลยคะ อิอิ

ขออภัยสำหรับคำผิด และคำแสดงอารมณ์ไว้ล่วงหน้าด้วยนะคะ เนื่องจากแอบวิว  

แก้ไขเมื่อ 29 ต.ค. 55 10:20:18

แก้ไขเมื่อ 29 ต.ค. 55 08:39:32

จากคุณ : stayra1
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 55 08:37:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com