Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แตกประเด็น กระทู้เตือน ต้องร้องไห้กับการยืดผมที่ MEGA HAIR SEACON BANGKAE (มีรูปค่ะ) ติดต่อทีมงาน

แตกจากกระทู้นี้ค่ะ http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q12849273/Q12849273.html มีคนบอกอยากเห็นรูป ตอนแรกว่าจะรอสระผมวันอังคาร แต่รอไม่ไหวเลยจัดวันนี้ซะเลย ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่มาตอบให้กำลังใจในกระทู้เก่าด้วยค่ะ

เนื่องจากกระทู้เก่าเราตกเร็วมาก ขอตั้งกระทู้ใหม่นะคะ นี่เราใส่น้ำมันใส่ผมค่อนข้างเยอะทำให้ผมค่อนข้างลีบ แต่ยังคงเห็นว่าโครตไม่เป็นทรงและยังหยิกอยู่มากเลยค่ะ ตอนแรกสระออกมา ฟูน่าเกลียดยิ่งกว่านี้อีก

เราบำรุงผมนานมากกว่าจะตัดสินใจยืด เราต้องอยู่กับสภาพนี้ไปอีกอย่างต่ำ 3 เดือน เพื่อบำรุงผม ฟื้นฟูผม เพื่อที่จะรอยืดอีกครั้ง ตอนนี้เราจิตตกมาก เพราะถ้าเราไม่ยืดผมก็เป็นยายเพิ้งดีๆนี่เอง ความสวยหายไปสัก 40 เปอร์เซนต์เลยค่ะ ถ้าให้มัดผมก็ดูเป็นเด็กน้อยมาก เพราะเราเป็นคนตัวเล็ก เราแอบเห็นมีโปร en... ด้วยเลยอยากขอเตือนสาวๆกลัวว่าจะเป็นแบบเรา ราคาที่เราทำก็ไม่ใช่ถูกๆด้วยค่ะ ร้านระดับในห้างไม่น่าเลย

จากคุณ : หมีน้อยตาดำ
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 55 15:55:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com