Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณแฟนหน้ารกเปลี่ยนเป็นคุณแฟนหน้าใส วันนี้มาดูกัน ว่าคุณแฟนใช้อะไร ปิ๊งๆ ติดต่อทีมงาน

บอกก่อนเลยว่า อยากจะแตกประเด็น แต่ก็ไม่รู้จะแตกยังไง ประเด็นนะ  -,-

กลับมาแล้วนะคะ หลังจากกระทู้แรกที่โพสไป จากที่ไม่เคยโพสเลยมาเป็นปีๆ

กระทู้นี้ คุณแฟนภูมิใจมานำเสนอมากๆ ว่าใช้อะไรหน้าถึงได้ใสปิ๊งๆ

เพราะได้มีคนถามเยอะ(หรอ)มากกกกกกก ว่าใช้อะไรอ่ะฮ๊า ทำไมหน้าใสจังเลยฮ๊า

ทำศัลยกรรมตรงไหนมาบ้างฮ๊า บอกมาให้หมดเลยนะฮ๊า  

เปล่าเลยค่ะ ไม่ได้ทำเลยค่ะ ถ้าทำคงจะหล่อมากกว่านี้ 5 5 555

จะบอกว่าแฟนใช้ครีมตัวนี้ มาตั้งแต่สมัยเรียน จนทุกวันนี้ เอิ่ม... ไม่ได้เรียน เรียนไม่จบ เก่งแล้ว ทำงาน ( บอกทำไม )

เอาล่ะค่ะ มาดูกัน ว่าใช้อะไร กิกิ

แถ๊แด๊... แถ่มๆๆๆๆ

.
.
.
.

จากคุณ : prangnaknaka
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 55 10:34:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com