Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยหนูที เหงื่อไหลไคลย้อย ปัญหากลุ้มใจ TT^TT ใครเคยใช้ช่วยที ! ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องสวัสดีพี่ๆเพื่อนๆก่อนค่ะ
ตอนนี้แป้งมีปัญหากลุ้มใจมากพ คือ แป้งมีปัญหาเเรื่องเหงื่อและกลิ่นกายที่บริเวณเต่าน้อยอย่างมาก
โดยเฉพาะเหงื่อนี่เรียกว่าเปียกจะตลอดเวลา (น่ารำคาญมาก) พยายามหาผลิตภัณฑ์ในท้องตลาดมาใช้แล้วกลิ่นก็หายไปค่ะ
แต่เหงื่อก็ยังคงมีปริมาณมากอยู่  ไปอ่านเจอกระทู้ของ คุณ Super Toudou พอดีค่ะก็เลยสนใจอยากลองใช้  EtiaXil แต่ก็มีคนแนะนำว่าให้ใช้ Certain Dri Roll-On  
ก็เลยอยากทราบว่ามีใครเคยใช้บ้างรึเปล่าค่ะ  ประสิทธิภาพเป็นอย่างไรบ้าง พอดีจะสั่งพรีออเดอร์มา ราคาค่อนข้างสูงทั้งสองตัวอะค่ะ  
แป้งก็เลยอยากข้อมูลว่าตัวไหนใช้ดีกว่ากันและเหมาะกับอากาศอย่างบ้านเราค่ะ  

ฝากแนะนำด้วยนะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 31 ต.ค. 55 20:52:53

แก้ไขเมื่อ 31 ต.ค. 55 20:34:45

แก้ไขเมื่อ 31 ต.ค. 55 20:34:28

จากคุณ : papapangs
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 55 20:33:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com