Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

DUC ถึงฉันแต่จะแก่ใกล้บ้า แต่ฉันแก่กล้าแต่งแซ่บเริงร่า ไม่แคร์สิ่งมีชีวิตบนโลกใดๆ ติดต่อทีมงาน

แก้หัวข้อกระทู้นิดนึง ใกล้บ้า   เป็น  ------> ใกล้ป้านะคะ

วันนี้คะเราอยากจะชวน สาว ๆ ที่อายุวัยเลยหลัก 4 ใกล้หลัก 4 แบบเรา (39 ขวบปี)
มาลงสบัดแนวตัวเอง แต่เพื่อจรรโลงใจตัวเอง

เพราะตอนวัยรุ่นอย่างพวกเรามันมีเสื้อผ้าจิ๊ดๆๆ แบบนี้ให้ใส่ที่ไหนกันเล่า พอมาปัจจุบัน นี้ มันมีมากมาย ก่ายหน้าผากแทบไม่ไหวจะให้สอยยังกะมะม่วงลูกดกขนาดนี้ เราจะทนไหว เหรอ เก็บกดมาตั้งแต่เด็กแล้ว เพราะงั้น

อาจจะเห็นคนหุ่นอวบนิดนึงแต่แอบแต่งตัวเปรี้ยวเลม่อน บ้างก็อย่าว่ากันเลยน้า

ถ้าโดนรวม แล้วพอไปไหวก็กดคะแนนให้ ผ่านเถอะ อิอิ ให้พวกเราได้ไปต่อเถอะนะ เราเหลือเวลาอยู่บนโลกแห่งสีสันได้ไม่นานหรอก อย่างน้อย ก็ประมาณ 30 กว่าปีได้มั้งแหละ 555555555555

ส่วนสาวใดจะอยากลงรูปตัวเองบ้างก็เชิญเลยนะ แลกเปลี่ยนความเปรี้ยวกันสนุกดี

เปิดตัวด้วยภาพแรกไปกินสเต็กที่ โชคชัยใกล้เขาใหญ่คะกับคุณแฟนผู้เปะทุกอนุขุมขนคะ

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ย. 55 14:15:53

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ย. 55 12:42:30

จากคุณ : stayra1
เขียนเมื่อ : 1 พ.ย. 55 12:41:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com