Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนขอบริจาครูปผู้หญิงใส่กระโปรงยาวหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เป็นคนอวบมากๆค่ะ และวันอาทิตย์นี้จะไปประกวดร้องเพลงมีชื่อแห่งหนึ่ง
และเป็นคนที่น่องใหญ่มากค่ะ (รอบน่อง 45 ซม เลยทีเดียว)
เลยอยากจะลองหาภาพ แต่จนปัญญาค่ะ จะไปซื้อวันพรุ่งนี้แล้ว
อยากได้แบบที่ยาวไม่ถึงตาตุ่ม ครึ่งน่องได้น่ะค่ะไม่รู้เขาเรียกว่าอะไร และใส่กับเสื้อประมาณไหน
(อยากได้มีแขนค่ะ)

รบกวนเืพื่อนๆพี่ๆในห้องแป้งบริจาครูปหน่อยนะคะ พรุ่งนี้จะได้ไปเลือกถูกค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะ

สัดส่วน
หน้าอก 38 นิ้ว
รอบเอว 32 นิ้ว
สะโพก 40 นิ้ว
พลีชีพมากๆ T_T

edit
จขกท อายุ 20 นะคะ อยากได้แบบไม่หวานมากค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 02 พ.ย. 55 17:12:00

จากคุณ : นางสาวอุบ้ะ
เขียนเมื่อ : 2 พ.ย. 55 16:39:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com