Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พลีชีพ!!! เมื่อสิ่งที่คิดว่าเป็นสิว มันไม่ใช่สิว (มีรูป) ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องแจ้งว่า Log In เป็นของแฟนยืมมาโพสต์นะคะ เผื่อจะเป็นประโยชน์แก่ท่านอื่นๆ

เรื่องมีอยู่ว่า บนหน้าผากเกิดสิวหัวดำค่ะ เป็นได้มาประมาณ 2 ปี กว่าๆ พยามยามกดเอง ด้วยที่กดสิว แรกๆมันก็ออกค่ะ แต่ลักษณะคล้ายยาสีฟันคอลเกต -*- คือเป็นสายๆ ยาวๆ เมื่อจับดูก็จะเละๆ เหมือนไขมัน มีกลิ่น (แหวะ)

พอกดแล้วมันก็ยุบไปพักนึง สักพักก็มาใหม่ จุดเดิม ที่เดิม นานๆเข้า เป็นรูเล็กๆ ไอ้เราก็ไม่เอะใจ สิวหัวดำธรรมด๊า ธรรมดา แล้วไงคะ กดสิคะ กด กด กด ผลรึคะ เหมือนเดิมเจ้าค่ะ ออกเป็นยาสีฟัน หุ หุ หุ

ทำไปทำมาอยู่อย่างนี้ เป็นปีๆ เวลาแต่งหน้าก็ใช้ Magic ค่ะ คอนซีลเลอร์สิคะ ถามว่าลบหมดมั๊ย ม่ายยยยค่ะ ถ่ายรูปก็ยังเห็น เราก็เออ ไม่มีเวลาเนาะ แต่งหน้า Effect ไปก่อน ทำเอง หมอภรทิพย์ไม่ว่าง แอร๊ยยส์ ล้อเล่น

เดี๋ยวมาต่อค่ะ

จากคุณ : JoeyMan84
เขียนเมื่อ : 3 พ.ย. 55 10:21:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com