Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review เปรียบเทียบ Revlon color stay ตัวเก่า กะ ตัวใหม่ (whipped) ค่ะ ติดต่อทีมงาน

แอบอ่านรีวิว โน่นนี่นั่น เพื่อประกอบการตัดสินใจก่อนซื้อของมาเรื่อย
วันนี้จะมาขอเป็นผู้รีวิวบ้างค่ะ อาจยังอธิบายไม่ค่อยเก่ง เน้นดูภาพเอานะค่ะ ^^

เกริ่นก่อนนะค่ะ เราเน้นการแต่งหน้าแบบปกปิดซ่อนเร้น รอยสิว รอยคล้ำใต้ตา บลา บลา บลา จึงเริ่มมองหาตัวช่วย เน้นตัวเดียวอยู่ ไม่ต้องเยอะขั้นตอน จนได้พาลมาพบกับ Revlon ฝาดำ ในตำนาน ที่คนอื่นเค๊าเอาไว้ใช้งานรับปริญญา บลา บลา บลา แต่เราซื้อมาใช้แบบ everyday look กันเลยทีเดียว ก็ไม่รู้สึกหนักหน้าอะไรนะค่ะ สะดวกดีด้วยเพราะใช้ตัวนี้ตัวเดียวอยู่จริงๆ ค่ะ  หลังบำรุงก็ลงรองพื้นตัวนี้เลย แล้วตบแป้ง กรีดอาย ลงปาก ไปตามเรื่อง

ทาไปว่ายน้ำ ออกแดด เหงื่อพรั่ก ก็บ่หยั่น ฝาดำจึงกลายเป็นไอเท็มสุดเลิฟที่ขาดไม่ได้ไปในที่สุดค่ะ พบรักกับฝาดำดั้งเดิมมาหลายขวด จนกระทั่งที่สต็อกไว้ใกล้หมด วันนี้เลยไปวัตสันกะไปเก็บกักตุน แล้วก็พบว่าลูกรักหายไป สืบสาวเรื่องราวจาก BA ทราบความว่า ปรับสูตร ปรับโฉมใหม่ จาก Revlon ColorStay ขวดตั้ง กลายเป็น Revlon ColorStay Whipped แบบกระปุกไปแล้วซะนี่

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ย. 55 00:51:41

จากคุณ : Fairy JOinz
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 55 00:51:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com