Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(ถาม)เลเซอร์รักแร้5ครั้งพอหรือไม่? +โปรไหน?ที่ไหนดี?-แจกกิีฟ ติดต่อทีมงาน

เอเพก8ครั้ง +1500.- (2 คน)
  อิเมเจนี8ครั้ง (5 คน)
  อิเมจินี10ครั้ง +500.- (0 คน)

28.57%
  เอเพก8ครั้ง +1500.- (2 คน)
 71.43%
  อิเมเจนี8ครั้ง (5 คน)
 0.00%
  อิเมจินี10ครั้ง +500.- (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 7 คน

ขออภัยที่ถามซ้ำซากนะคะ เสิร์จในกระทู้เก่าแล้ว

ตัวเลขข้างหลังคือส่วนต่างของราคาจากการทำที่อิเมจินี8ครั้งนะคะ

แต่จริงๆอยากทราบอีกว่าคนส่วนใหญ่ไปทำมาแล้วหมดภายใน5ครั้งหรือเปล่า

เพราะถ้าเป็นอย่างนั้นได้ซื้อคอร์ส10ครั้งแล้วหารสองกับคนอื่นจะประหยัดงบเราได้มากกว่ามากๆเลย แหะๆงบน้อยค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ

*ตรงตัวเลือกพิมม์ อิเมจินีผิดนะคะ มันคือที่เดียวกันนะแหละค่ะ

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ย. 55 19:20:21

จากคุณ : LOVE IS NOT ANYTHING....
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 55 19:16:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com