Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชวนสาวๆมาดู Mom and Dad Moment in Wedding ค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีเดือนนี้ได้การ์ดเชิญงานแต่งมา 4 ใบค่ะ --" (จะเยอะไปไหน)
เลยต้องนั่งหาแบบเสื้อที่มันเข้ากะงานแต่ละงาน ซึ่งยากกว่าหาชุดไปสัมภาษณ์งานอีก
หาไปหามาก็ไปเจอเว็บรวมรูปงานแต่งค่ะ แล้วมันก็จะมี momentซึ้งๆ ที่เราดูไปน้ำตาไหลไป
(ประหนึ่งว่าเป็นเจ้าสาวเอง 555) เลยอยากจะมาแชร์ให้ดูกันค่ะ ^^

รูปทั้งหมดจาก tumblr.com และ momentjunkie.com นะคะ

จากคุณ : ภรรยาเมสซี่
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 20:28:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com