Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

20+ เรทรึเปล่า ไม่รู้ ถามสาว ๆ เรื่อง กกน. และชุดชั้นในค่ะ ติดต่อทีมงาน

match (89 คน)
  ไม่ match (164 คน)

35.18%
  match (89 คน)
 64.82%
  ไม่ match (164 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 253 คน

ผู้ชายห้ามโหวต แต่ตอบได้ค่ะ

จากกระทู้ในพันทิป

login นึงบอกว่า ควรจะใส่ชุดชั้นในกับ กกน. ให้ match กัน เพื่อที่เวลาไปค้างกับ ... (ไม่ต้องบอกเนอะว่าใคร อิอิ) ที่ไหน จะได้ดูดี สร้างความประทับใจ (จขกท. โสดค่ะ และไม่ต้องหลังไมค์มานะคะ)

จขกท. จึงถามสาว ๆ ว่า ข้างในที่ใส่อยู่ เข้าชุดกันรึเปล่าคะ

ถ้า match กัน จะได้ไปซื้อใหม่ 55 (ขนาดนั้นเลย)

ขอบคุณทุกโหวตและความเห็นค่ะ

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ย. 55 21:52:25

จากคุณ : มินนี่ที่รัก
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 21:51:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com