Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับลิป mac หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

จขกท.ผิวขาวเหลือง ปากแห้งมากด้วยค่ะ
ทาลิปmac สีอะไร แล้วเจิดบ้างคะ
โทนส้ม กะ โทนชมพู ออกไปทางนู้ด หรือแดง ก้อได้ค่ะ
แต่ไม่เอาไปทางม่วงอ่ะคะ ไม่ชอบเป็นการส่วนตัว

พอดีจะฝากเพื่อนซื้อน่ะคะ  เวลาไปเทสสีที่เคาเตอร์จะได้เทสสีน้อยหน่อย
เทสเยอะๆ ก้อเกรงใจ BA คะ เพราะไปเทสเฉยๆ ไม่ได้ซื้อ

ขอบคุณสาวๆ ล่วงหน้านะคะ

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ย. 55 10:13:24

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ย. 55 10:00:31

จากคุณ : ริบบิ้นน้อย
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 55 09:49:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com