Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-------ช่วยเลือกสีนาฬิกาให้หน่อยค่ะสาวๆทุกคน------ ติดต่อทีมงาน

สี Gold (24 คน)
  สี Rose Gold (58 คน)
  สี Black (25 คน)

22.43%
  สี Gold (24 คน)
 54.21%
  สี Rose Gold (58 คน)
 23.36%
  สี Black (25 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 107 คน

กำลังมองหานาฬิกาเอาไว้ใส่ทำงานค่ะ พอดีเรือนเก่าสายขาดไปแล้ว พอเห็น collection นี้เลยชอบมาก โดยเฉพาะตัวเรือนแอบมีเพชรเล็กๆชอบอะไรแบบนี้อยู่แล้ว แต่ทีนี้ตัดสินใจไม่ถูกค่ะว่าจะเลือกสีไหนดี พอดีมีงบซื้อได้เรือนเดียวเท่านั้น เลยขอรบกวนสาวๆช่วยเลือกหน่อยนะคะ ใครมีนาฬิกาที่เป็นสีเข้าข่ายในรูป ช่วยแชร์ด้วยค่ะ ว่าชอบไม๊ โพสต์รูปประกอบด้วยจะช่วยได้มากเลยค่ะ
detail ของจขกท นะคะ เป็นสาวหมวยผิวขาว อวบ  อายุ  27 ทำงานบริษัท ติดต่อกับลูกค้าเป็นประจำทั้งระดับผู้บริหาร และพนักงาน สูทที่ใส่จะเป็นสีเนื้อกับดำเป็นส่วนใหญ่ค่ะ กระเป๋าถือส่วนใหญ่ สีน้ำตาล กับ สีแดงเลือดหมูค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : meridid
เขียนเมื่อ : 10 พ.ย. 55 17:57:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com